ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

พีคมาก A05S มีอัพเดท One Ui 6.0 วันนี้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-10-2024 08:19 PM)
203 ยอดวิว
Napatmek
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
หลังอัพเดทแล้ว กล้องดีขึ้นมาก กำลังดูอีกหลายๆจุดว่ามีอะไรเพิ่มมาบ้างเดี๋ยวมาคุยต่อ 

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
K6W9K
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
A05S ในไทม์ไลน์บอกได้อัพเดทเดือนเมษา
หันมาดู A72 ที่ใช้อยู่ ยังไม่มาเลย เลื่อนแล้วเลื่อนอีก รอมา 5-6 เดือนแล้ว 😄
Napatmek
ตัวเลือก
Galaxy A
; ^ ;
0 คำชม
supachai2532
ตัวเลือก
Galaxy A
ของผมก็ a05s แต่อัพแล้วเปิดแอพกล้องไม่ได้ มันแจ้งว่าแอพกล้องหยุดเรื่อยๆ
0 คำชม
Napatmek
ตัวเลือก
Galaxy A
ลองคืนค่าของแอพกล้องดูหรือยังครับ ถ้าทำแล้วไม่ได้ hard reset 1 รอบครับ
supachai2532
ตัวเลือก
Galaxy A
กดคืนค่าเรียบร้อยครับ แต่ต้องรีบกดตั้งค่าให้ไว(คอมเม้นกระทู้อื่น) ขอบคุณมากครับ