ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ยอดเยี่ยม

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-10-2024 01:15 AM)
137 ยอดวิว
SumSunga50s
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
เห้อจนป่านนี้แล้วก็ยังไม่แก้เรื่องซอมแวรฟ์สักทีไม่รู้ทำคว#ไรกันอยู่ผ่านมา3-4เดือนละมุงจะเอาให้ถึงครบ1ปีเลยมั้ยวะห้ะไอ้...เอาให้มันถึงปีเลยมั้ยแล้วค่อยแก้ไม่แก้ก็ไม่แก้กูจะได้ย้ายแบรนด์แค่นั้นมันจะอะไรหนักหนาวะกับอีแค่อัพเดตแก้ปัญหาหรือมันแก้ยากเกินไปที่อัพเดตปล่อยรักษาความปลอดภัยทำได้แต่กับแก้อัพเดตปัญหาที่เจอไม่ได้เขาไม่ได้ต้องการเลยกับอัพเดตรักษาความปลอดภัยเนี่ยเขาต้องการให้มุงอัพเดตแก้ปัญหาที่เจออยู่ตอนนี้สั้สเป็นจะแทบทุกรุ่นของแบรนด์มุงแล้วตัวเรื่อธง23ยังเป็นเลยแบรนด์Sumsung มุงนี้คืแบบห่วยมากๆห่วยจัดๆ
HUAWElยังดีกว่าแบรนด์กังๆนี้เลยจริงๆกูว่าแบรนด์HUAWElนี่มันห่วยแล้วนะเจอSumsungไปถึงกลับคิดใหม่แย่จัดๆคือแม่งแย่เกินๆs23คนเขาเสียตังค์เป็นหมื่นเลยนะเว้ยA05sถึงราคามันไม่เยอะแต่ก็เสียอยู่ดีมั้ยบ้างคนเขาไม่มีตังค์เขาก็มาซื้อรุ่นนี้เพราะเห็นออกมาใหม่ให้สเป็คดีแต่ไม่คิดว่าเรื่องระบบซอมแวรฟ์จะแย่ขนาดนี้กูเห็นคนเขาบอกระบบซอมแวรฟ์มุงดีสุดดีก็เหี้ยล่ะตั้งนานเสือกไม่เป็นดันเสือกมาเป็นปีนี้อีสั้สแต่ก่อนไม่เห็นเป็นเลยถ้ารู้ว่ามันมีปัญหามุงจะปล่อยเพื่อทำไมไม่เทสระบบก่อนวะหรือเทสเกมดูก่อนบางรุ่นออกมานานเสือกไม่เป็นนะแต่รุ่นใหม่ๆดันเสือกเป็นกูก็ไม่เข้าใจมึงจริงๆวะSumsungเอยยยปีนี้ยังไงบริษัทย์มุงก็ไปไม่รอดหรอกวะถ้ายังเป็นแบบนี้อยู่มีปัญหาก็ไม่แก้นิ่งเฉยๆมัวแต่ทำเหี้ยไรไร้สาระแต่ละอย่างพอคนเขาโพสต์ถามก็ใช้Aiตอบพอให้ส่งเรื่องไปก็ตอบอะไรไม่ได้ความสักอย่างเผลอๆใช้Aiตอบอีกด้วยมั้งกูว่ากูรู้ว่ามึงต้องแจ้งเรื่องไปทางผู้ผลิตอีกทีแต่มันก็นานไปมั้ยแจ้งไปจริงรึป่าวก็ไม่รู้ออกมาโพสต์แจ้งให้มันชัดเจนเข้าใจความไปเลยได้มั้ยวะกูละเบื่อกับปัญหาที่เกิดขึ้นจริงๆจะแก้ตอนไหนวะถามจริงๆเถอะจะรอให้มันครบปี1เลยมั้ยเออมุงให้มันถึงปีไปเลยไม่ต้องเล่นแม่งแล้วเกมไม่ต้องกงต้องแก้มันแล้วไอ้เหี้ยปล่อยผ่านไปเลยสั้สไปทำเรื่องไร้สาระมึงต่อเลยควย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
SumSunga50s
ตัวเลือก
Galaxy A
fanykongay
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
เล่นเเล้วหมดอารมณ์เลยค่ะ
endjubjub
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
เวลาลากสกิลแล้วมันอืดๆไหมครับ รู้สึกอัพมาใหม่ลากสกิลอืดมากๆๆๆๆเลยเล่นไม่ไหว
0 คำชม
SumSunga50s
ตัวเลือก
Galaxy A
ถ้าแก้ไม่ได้หรือมันนานเกินไปก็ช่วยปล่อยตัวONE Ui 5.0 5.1 มาก็ได้ดาวเกรดกลับคืนมาก่อนก็ได้มั้ยเหี้ยหรือทำไม่ได้อีกจะลงไฟล์ก็ไม่ได้บล็อกobb Dataอีกคนใช้เขาก็ไม่รู้จะสันหาวิธีไหนมาแล้วนะมันมีแต่แอดมินหรือผู้ผลิตเท่านั้นที่จะแก้ปัญหานี่ได้เว้ยยมันควรต้องไม่ใช่ฝ่ายผู้บริโภคดิ๊มันควรเป็นผู้ผลิตเท่านั้นที่จะแก้ปัญหามันไม่ใช่ความผิดของผู้บริโภคเลยนะเว้ยมีคนเป็น100เป็นแสนหรือล้านนะที่ใช้แบรนด์มุงเยอะแล้วพบเจอปัญหาแบบนี่อะเห็นใจกันบ้างๆคนรอก็ท้อคนจะแก้ก็รำอยู่
ตัวเลือก
Galaxy A

หากเป็นปัญหาที่ซอฟต์แวร์และมีการปล่อยอัปเดตซอฟต์แวร์ จะมีการแจ้งเตือนบนตัวเครื่องอีกครั้งครับ หรือตรวจสอบที่ การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ครับผม ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

0 คำชม