ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สอบถามการตั้งค่า

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-14-2021 11:59 PM)
170 ยอดวิว
watA525G
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
อยากทราบว่า SAMSUNG GALAXY A52 5G เกี่ยวกับการสแกนใต้จอ ปกติตอนเปิดใช้งานครั้งแรก การสแกนลายนิ้วมือใต้จอ จะมีไฟสว่างขึ้นมา อยากทราบว่าไฟที่สว่างขึ้นมานั้น เราสามารถเปลี่ยนสีไฟได้หรือไม่ ปกติจะเป็นสีขาว บางรุ่นเป็นสีเขียว เราจะเปลี่ยนเป็นสีอื่นได้หรือไม่อย่างไร ขอบคุณครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ไม่สามารถเปลี่ยนสีในขณะที่ลงทะเบียนลายนิ้วมือได้ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

watA525G
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ..
0 คำชม