ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

อยากไห้แก้ไขสันยานอ่ะครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-25-2023 11:12 PM)
47 ยอดวิว
TongPort
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมใช้ 3 เครือข่ายการสื่อสาร แล้ว ais true dtac
สันยานมันขาดๆหายๆ อยากไห้ช่วยเรื่องนี้อะคับ
อยากไห้อัพ ซอฟต์แวร์ใหม่ แก้ไขเรื่องการรับ
สันยาน ครับพี่ ช่วยผมหน่อยนะคับ แถวบ้านอับสันยาน ❤🙏🙏🙏 ซัมซุง A12 อยากไห้สันยาน
ดีขึ้นครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

หากพบปัญหาเกี่ยวกับเครือข่าย เบื้องต้นแนะนำให้เข้าที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท - รีเซ็ทการตั้งค่าเครือข่ายครับ จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องทดลองใช้งานใหม่อีกครั้งครับผม

TongPort
ตัวเลือก
Galaxy A
ลองแล้วครับ แต่ยังมาๆหายๆ อยากไห้ช่วยในเรื่องสันยานหน่อยอะคับ
0 คำชม
TongPort
ตัวเลือก
Galaxy A
เลือกเครือข่ายเอง ก็ทำหมดแล้วคับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินแนะนำหากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง ต้องรบกวนให้ทางช่างตรวจสอบตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติดต่อศูนย์บริการโดยสามารถค้นหาสาขาที่สะดวกได้จาก http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

0 คำชม