ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

อัพเดต a20s ให้บ้างเถ้อะ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-20-2022 01:43 PM)
98 ยอดวิว
aeknrin
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่ทันสมัยอยู่รุ่นเดียว 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับการอัพเดทแอดมินแนะนำสามารถตรวจสอบได้ที่แอพ samsung members ในหัวข้อประกาศครับผม 

0 คำชม
aeknrin
ตัวเลือก
Galaxy A
เห็นเค้าว่าไม่ได้ไปต่ออะครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

หากซอฟต์แวร์พร้อมปล่อยอัปเดตแล้วจะมีการแจ้งเตือนบนตัวเครื่องให้ทราบอีกครั้งครับ หรือสามารถตรวจสอบการอัปเดตได้ที่ การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ - ดาวน์โหลดและติดตั้งครับ แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

0 คำชม
aeknrin
ตัวเลือก
Galaxy A
นานมั้ยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับผม ยังไม่มีข้อมูลในส่วนนี้ แนะนำสามารถตรวจสอบได้ที่แอพ samsung members ในหัวข้อประกาศครับผม 

0 คำชม