ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เมื่อไหร่ android 12 จะมาใน a12

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-10-2022 09:08 AM)
533 ยอดวิว
hapcast
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ทำม้นมันนานจัง รอมานานเเล้ว
ทำไมทำงานกันช้าจังครับ ไหนบอกอาทิตย์นี้
page.ForumTopicPage.replies-count.text
hapcast
ตัวเลือก
Galaxy A
ตอบทีครับ
0 คำชม
chaloemphon
ตัวเลือก
Galaxy A
ตอนนี้ยังไม่มาเลย
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับผม หากซอฟต์แวร์พร้อมให้อัปเดตแล้วจะมีแจ้งเตือนที่ตัวเครื่องให้ทราบครับ

0 คำชม
hapcast
ตัวเลือก
Galaxy A
ตอนนี้จะมาได้ยังครับ รอนานเเล้วนะ ไม่ใช่ใจร้อน เเต่ต้องทำตามกำหนดการสิ เชื่อถือไม่ได้เลย
0 คำชม
hapcast
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่ต้องมาขอโทษนะ ไม่รับ รับเเค่อัปเดต อย่ามาเเถ เห็นเเล้วรำคาญ​
0 คำชม
IGyaynong1993
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
รอจนเบื่อแล้วค่ะ เครื่องนี้พังคงไม่ไปต่อแล้วกับค่ายนี้ เราอัพเดตซอฟแวร์ล่าสุดเดือนเมษา และลอยแพมาจนถึงทุกวันนี้ (ผิดหวังจริงๆ)
hapcast
ตัวเลือก
Galaxy A
จริง
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับรุ่น A12 มีการปล่อยอัปเดตซอฟต์แวร์แล้ว สามารถเข้าเช็คที่ตัวเครื่อง โดยเข้า การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ ครับ

0 คำชม
hapcast
ตัวเลือก
Galaxy A
ตรงไหนครับScreenshot_20220912-122331_Software update.jpg
0 คำชม