ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ใน โฟลเดอร์ data ว่างปล่าว

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-31-2021 04:23 AM)
196 ยอดวิว
rabubata
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมต้องการดูไฟล์ใน data ครับแต่มันไม่มีไฟล์ข้างใน data เลยครับทำยังไงดี
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ขออนุญาตสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมครับ ไฟล์ที่ต้องการเปิดดูเป็นไฟล์เกี่ยวกับอะไรครับผม

0 คำชม
rabubata
ตัวเลือก
Galaxy A
ไฟล์ตกข้างของตัวแอพผมลบไปแล้วแต่ว่ามันยังมีเหลือครับ
0 คำชม
rabubata
ตัวเลือก
Galaxy A
แต่ตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้ครับไฟล์ใน data ก็หายไปเลยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

หากเข้าโฟลเดอร์ Data ที่จัดเก็บภายในไม่มีไฟล์เป็นปกติครับ หากไม่ได้คัดลอกหรือย้ายไฟล์จัดเก็บที่โฟลเดอร์ Data ด้วยตนเอง ต้องการล้างไฟล์ขยะ แอดมินแนะนำ เข้าการตั้งค่า - การดูแลอุปกรณ์ - แตะที่ปุ่มปรับค่าตอนนี้ ครับ ส่วนการล้างแคชของแต่ละแอปพลิเคชัน สามารถทำได้โดยเข้าไปที่ การตั้งค่า - แอป - เลือกแอปที่ต้องการ - ที่เก็บ - ลบแคช ครับ

0 คำชม
rabubata
ตัวเลือก
Galaxy A
ครับขอบคุณครับ
0 คำชม