ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ไม่ขึ้นแจ้งให้โหลด

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-11-2023 10:39 PM)
142 ยอดวิว
AnchitthaUpachit
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
Samsung A12 5F:อัพเดทแอนดรอยด์13ยังไม่ขึ้นแจ้งให้กดโหลดเลย รอนานม้ากกหรือมันได้แค่12 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

แนะนำไปที่การตั้งค่า > อัพเดทซอฟต์แวร์ >  หากตัวเครื่องมีเวอร์ชั่นใหม่ให้อัพเดทที่เครื่องจะมีการแจ้งเตือนครับผม ต้องขอภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

0 คำชม
AnchitthaUpachit
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ไปดูแล้วค่ะไม่มาอยู่ดี ดูหลายรอบแล้ว
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

หากเป็นวันที่ปล่อยอัปเดตยังไม่มีกำหนดแจ้งอย่างเป็นทางการครับ ขึ้นอยู่กับความพร้อมของซอฟต์แวร์ในแต่ละรุ่นครับผม สามารถตรวจสอบรุ่นและช่วงเดือนที่ได้รับการอัปเดต ผ่านทางแอปพลิเคชัน Samsung Members - แตะไอคอนรูปกระดิ่งด้านบนขวามือ - หัวข้อประกาศครับ

0 คำชม