ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

6.1 A54

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-17-2024 10:39 AM)
120 ยอดวิว
phai69
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
มาแล้วครับ one 6.1 A54 

image

image

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
bxlex
ตัวเลือก
Galaxy A
A53มีสิทธิมั้ยครับ
phai69
ตัวเลือก
Galaxy A
รอหน่อยคร้าบ....😃
navavee
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy A
ดีกว่าเดิมไหมในเรื่องของกล้อง 6.0 - 6.1 มีการปรับปรุงหรือลดคุณภาพภาพ
phai69
ตัวเลือก
Galaxy A
ส่วนมากผมว่าปรับของเรื่องอินเตอร์เฟสมากกว่าครับ....ส่วนเรื่องของกล้องมีการปรับให้สมดุลและเสถียนในการใช้งานมากขึ้นครับ การใช้งานโดยลื่นขึ้น..😊ไม่ได้ดีขึ้นมากแต่ก๊ไม่ได้แย่ลงมากครับอาจด้วยราคากลาง...จะให้AIมาเต๊มๆกะคงไม่ได้....ครับ...
navavee
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณครับ ตอนนี้ผมยังใช้ oneui 5.1 ไม่กล้าอัพขึ้น6 เพราะกลัวการเนิฟอะไรหลายๆอย่าง แต่เวอร์ชั่นที่ดี ส่วนมากจะกระโดดมา 3.1 - 4.1 - 5.1- 6.1 ถ้าเลขที่ลงท้าย0 มันจะค่อนข้างมีบัค คหสต นะครับ
phai69
ตัวเลือก
Galaxy A
ลองเลยครับ.....เสถียนกว่าแน่นอนครับ....ค่อยเรียนรุ้ไปเพราะบางอย่างปรับเปลี่ยนแล้วอาจไม่ตรงใจเราลองเปิดใจดุคับ......อย่างน้อยssเขากะไม่ปล่อยราคากลางลอยคอในทะเลน้าาาา555+😉😉
0 คำชม
navavee
ตัวเลือก
Galaxy A
เลยไม่แน่ใจว่า 5.1 ที่ใช้อยู่ตอนนี้จะสู้ 6.1 ได้ไหม
phai69
ตัวเลือก
Galaxy A
ย่อยดีกว่าเสมอคับ
0 คำชม