ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A05s

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-22-2024 10:49 AM)
146 ยอดวิว
leeee1
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy A
จะอัพเดทuiเเก้กี่โมงงงงงงงง rovอัพเเพทไปไม่รู้กี่รอบเเล้วละจะอัพอีกรอบเเล้วก็ไร้วี่เเวว ไอคนที่บอกเกี่ยวกับเกมถ้าใช่คงเเก้ให้นานเเล้วเพราะอัพเเพทไม่รู้กี่รอบ ละอาการเเบบนี้คือพึ่งเป็นหลังจากอัพ ui6.0เนอะไม่เกี่ยวกับตัวเกมเลย เลิกอวยบ้งคือบ้ง
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินได้ฟีดแบ็คแจ้งไปทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้แล้วครับ รบกวนรอทางเจ้าหน้าที่ตรวจสอบให้ก่อนนะครับผม

0 คำชม