ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A11

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-10-2021 11:13 PM)
164 ยอดวิว
p90rat
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอถามอะไรหน่อยได้มั้ยค่ะว่าทำไมซัมซุงA11เล่นเกนชินอิมแพคไม่ได้เพราะเรียวมีC21โหลดได้แรม3เหมือนกันด้วย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ไม่สามารถเล่นได้ ขึ้นแจ้งเตือนว่าอย่างไรครับ

p90rat
ตัวเลือก
Galaxy A
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ปัญหาดังกล่าวเกิดจากเกมส์ไม่รองรับกับรุ่นโทรศัพท์ที่ใช้อยู่ครับ 

p90rat
ตัวเลือก
Galaxy A
อ๋อออออแขอบคุณค่ะ แต่เสียดาย🥺ที่เล่นไมได้
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ครับผม แอดมินแนะนำให้ลอง Feedback ความต้องการใช้งานไปยังผู้พัฒนาของแอปพลิเคชันเพิ่มเติมนะครับ โดยเข้าไปที่ Play store - แอป -  ข้อมูลติดต่อของนักพัฒนาซอฟต์แวร์ - จะมีอีเมลให้ติดต่อไปยังผู้พัฒนาของแอป ครับ

p90rat
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณค่ะ. และขอบคุณที่เอาใจใส่ของทุกคอมเม้นท์นะคะ😊
0 คำชม
p90rat
ตัวเลือก
Galaxy A
ตือเราต้องติดต่อทางอีเมลเลยรึป่าวค่ะ
0 คำชม