ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A50

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-22-2021 09:31 PM)
258 ยอดวิว
KingSaka
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ทำไมA50sได้ๆ one ui 3.1 ก่อนA50ทั้งที่สองรุ่นนี้ได้อัพเดทเดือนไม่ใช่เออะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับกำหนดการปล่อยอัปเดตของมือถือของแต่ละรุ่น อาจแตกต่างกัน   แนะนำลูกค้ารอการอัปเดตที่จะแจ้งเตือนให้ลูกค้าทราบ   โดยสามารถดูรุ่นที่ได้รับการอัปเดตได้ที่แอปพพลิเคชัน Samsung Member ในหัวข้อประกาศครับผม

0 คำชม
KingSaka
ตัวเลือก
Galaxy A
ครับผมA50เดือนหน้าใช่ม่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

สามารถดูรุ่นที่ได้รับการอัปเดตได้ที่แอปพพลิเคชัน Samsung Member ในหัวข้อประกาศครับผม

0 คำชม
KingSaka
ตัวเลือก
Galaxy A
ครับขอบคุณมาก
0 คำชม
KingSaka
ตัวเลือก
Galaxy A
นี้ใช่ม่ะ

Screenshot_20210321-203413_Samsung Members_32167.jpg

0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

ถูกต้องครับผม

0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy A

กำหนดการในแจ้งเตือนเป็นกำหนดการคร่าว ๆ ครับผม หาก Software ตัวใดพร้อมก็ปล่อยมาก่อนเลยครับ

0 คำชม
KingSaka
ตัวเลือก
Galaxy A
อ้อๆครับ
0 คำชม