ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galaxy A50

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-06-2021 10:08 AM)
181 ยอดวิว
Minimun
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
เวลาเล่น ig น้องแลคมากกกกกก ยิ่งเอาไปถ่ายสตอรี่คือไม่ไหว หนืดจนงง ถ่ายอะไรก็ไม่รู้เรื่อง เรางงว่าแอพ ig มันกินสเปคเครื่องขนาดนั้นเลยหรอ ขนาดตอบ dm ยังหน่วงเลย ถ้าอัพซอฟแวร์แก้ไขได้ช่วยดูให้หน่อยนะคะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมุลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ

0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy A
ปัญหาด้านสเปคก็มีความเกี่ยวข้องครับ แต่หลัก ๆ เป็นที่ตัวแอป Instragram ครับ Optimize มาให้ Android ไม่ดีครับ เครื่องแพง ๆ ยังไม่ลื่นเลยครับ
0 คำชม
Minimun
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณค่ะ
0 คำชม