ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Galxy A71

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-02-2021 12:56 AM)
123 ยอดวิว
armynuy99
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
กากขึ้นทุดวัน A71มันเป็นอะไร มันมันชอบค้างิยู่ดีๆ กะค้างไม่ตอบสนองอะไรโทรศัพท์มันเพราะสาเหตุอะไรแก้ไข่ยังไง ทำมาทุกวีธีที่แนะนำมาทุกอย่างยังเหมือนเดินตั้งค่า โรงงานก็แล้ว ก็ยีงเหมือนเดิม
page.ForumTopicPage.replies-count.text
armynuy99
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
อัพเดทมามีแต่ปัญหา เซ็ง ว่ะ เครื่องอื่นเป็นเหมือนผมมั้ยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินต้องขออภัยกับอาการที่มีของเครื่องด้วยครับ แอดมินขออนุญาตแนะนำการแก้ไขการใช้งานนะครับ แนะนำเข้าไปที่การตั้งค่า >>การจัดการทั่วไป>>รีเซ็ท >>รีเซ็ทการตั้งค่าทั้งหมด เป็นการรีเซ็ทการตั้งค่าในเครื่อง เครื่องจะดับไปแล้วเปิดขึ้นมาใหม่เอง ข้อมูลในเครื่องไม่หายครับ แล้วลองใช้งานตัวเครื่องอีกครั้งนะครับ และลองย้ายข้อมูลจากเครื่องลง sd card หรือคอม และลบแอพที่ไม่คอ่อยได้ใช้งานออกไปจากเครื่องก่อนนะครับ ถ้ายังมีอาการเดิมและลองตั้งค่าโรงงานแล้วไม่หาย ต้องรบกวนทำการสำรองข้อมูลแล้วนำเครื่องเข้าศูนย์บริการซ่อมให้ทางช่างตรวจสอบให้นะครับ https://www.samsung.com/th/support/service-center/ สามารถเข้าไปตรวจสอบศูนย์บริการที่ใกล้ๆได้จากที่นี่ครับ

0 คำชม