ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Game

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-18-2021 12:32 PM)
128 ยอดวิว
armynuy99
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
มีวิธี ตั้งค่าโทรศัพท์  SAMSUNG Galaxy A71 ไห้เล่นเกม PUBGได้ดีขึ้นต้องทำไงครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy A

แนะนำปิดแอพพื้นหลังที่ทำงานอยู่ออกก่อน ปรับตั้งค่าในเกมต่ำสุดและ FPS สูงสุดเพื่อความลื่นไหลครับ ที่สำคัญอย่าปล่อยให้เครื่องร้อนเกินไปครับ จะทำให้ FPS ตกได้

armynuy99
ตัวเลือก
Galaxy A
พี่พอมีภาพตัวอย่างป่าวครับ
0 คำชม
armynuy99
ตัวเลือก
Galaxy A
ปิดแอพพื้นหลังปิงยังไงครับ
0 คำชม
Armโอสถ
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ในpubgปรับภาพแค่ในระดับดี ที่อยุ่ซ้ายสุด แต่เฟรมเรตให้ประปรับสูง-สูงมาก แล้วก้อความละเอียดภาพให้กดปิดไป ก้อประมานนั่นนะ ที่เค้าใช้กัน แต่สำหรับผม ปรับภาพสมดุด เฟรมเรตสูง เปิดความละเอียดภาพ
Samsung_Dz83yT0
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมเกมส์ใหลลื่นใช่A71 แลกๆโครตเสียดายเงินซื้อ พอใช่เป็นตั้งค่าเป็นมือถือเกมส์เทพๆลย