ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Home Screen Aesthetic x Samsung a51

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-26-2021 04:36 PM)
193 ยอดวิว
Jutipxrn
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
พอจับ Samsung เอามาทำ Homescreen Aesthetic แล้วมันชุ่มฉ่ำหัวใจ ☺

image

image

image

แอปที่ใช้ทั้งหมด มี4แอป

image

ศึกษาวิธีการทำง่ายๆด้วยตัวเอง ถ้าโพสของเราไปเตะตาใครขอโทษทีนะคะ ไม่ตั้งใจจริงๆ อยากโพสเก็บไว้ดูด้วย กราบขอโทษไว้ล่วงหน้าค่ะ

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Gun88
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ทำได้ทุกรุ่นไหมครับ note8 ทำได้ไหมครับ
0 คำชม
Jutipxrn
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ทุกรุ่นค่ะ ถ้าไม่เข้าใจลองศึกษาตามคลิปในยูทูปดู
ข้อเสียคือจะหาแอปยากควรแยกหน้าแอปไว้ค่ะ
Gun88
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ขอบคุณครับ🙏🏻
0 คำชม