ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Jimmee

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 05-06-2022 08:16 AM)
206 ยอดวิว
jimmeeCarter
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
เมื่อไหร่ Samsung Galaxy a71 จะได้อัพเดทน้อเห็นบอกว่าจะอัพเดทตั้งแต่เดือนเมษายน ก็เลื่อนมาจนรุ่นน้องเขาอัพหมดแล้ว ฝาก Samsung รีบๆปล่อยให้อัพหน่อยนะครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

ท่านสามารถตรวจสอบรุ่นและช่วงเดือนที่ได้รับการอัปเดต ผ่านทางแอปพลิเคชัน Samsung Members - แตะไอคอนรูปกระดิ่งด้านบนขวามือ - หัวข้อประกาศครับ เมื่อซอฟต์แวร์พร้อมปล่อยอัปเดตแล้วจะมีการแจ้งเตือนให้ทราบบนตัวเครื่องอีกครั้งครับผม

ตัวเลือก
Galaxy A
เห็นบอกว่าอัพเดทเดือนนี้นะครับแต่ไม่รู้ว่าจะวันไหน
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับวันที่ปล่อยอัปเดตยังไม่มีแจ้งข้อมูลอย่างเป็นทางการครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

ตัวเลือก
Galaxy A
อัพเดทเป็น Android 12 แล้วเวลาถ่ายรูปภาพ hdr ไม่ทำงานครับต้องแก้ยังไงครับ
0 คำชม