ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung a12 เปลี่ยนอัปเดท

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-12-2022 08:24 PM)
49 ยอดวิว
Flook1995
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A

image

image

อยู่ดีๆทำไมถึงเปลี่ยนเดือนอัปเดทครับตกลงเดือนไหนกันแน่มิถุนายนก็ไม่ได้อัปเดือนกรกฎาคมก็ไม่ได้อัปนี่มาเป็นเดือนสิงหาคมอีก
อย่างนี้แหละครับรุ่นเริ่มต้นได้อัปช้ากว่าคนอื่นเขาทั้งที่รุ่นออกมาทีหลังยังได้อัปเดทก่อน
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินขอเป็นตัวแทน Samsung ขออภัยในไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยนะครับ เนื่องจากกำหนดการอัพเดตอุปกรณ์รุ่นดังกล่าวสามารถเปลี่ยนแปลงได้ หากการตรวจสอบพบว่าบางรุ่นไม่สามารถใช้งานได้อย่างเหมาะสม แม้จะมีการประกาศการปรับปรุงระบบปฏิบัติการอย่างเป็นทางการแล้ว แต่อาจมีการระงับการปรับปรุงระบบปฏิบัติการชั่วคราว หากมีการเปลี่ยนแปลงตารางเวลาหรือการเปลี่ยนแปลงอื่นๆ จะมีการแจ้งให้ทราบผ่านทาง Samsung Members ครับ ขอบคุณครับ

MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
คือยังไง อัพเดทเดือนหน้าหรอ ?
0 คำชม
Flook1995
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A
ใช่ครับ
0 คำชม
MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
เวรกรรม 😤