ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung A12 Andorid 12

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-01-2022 08:44 PM)
36 ยอดวิว
Flook1995
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy A

image

image

นี่ก็สิ้นเดือนแล้วเงียบกริบ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Shongrit2533
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
รอเหมือนกันครับ อาจจะมีปัญหาในการปล่อยให้อัพก็ได้ครับ หรืออาจเพราะในลีสรายการอัพอาจไม่ใช่ในไทยก็ได้ ถ้าพี่มีข้อมุลเกี่ยวกับการอัพแอน12 รุ่นA12 ช่วยส่งต่อข้อมุลให้รุ้ทีนะครับ ขอบคุณที่เจอปัญหาเดียวกันครับ ไว้จะส่งข่าว ที่ผ่านการอัพแอน12ตามสื่อช่องทางต่างๆยังเป้นข้อมุลปลายปี 64 อยู่ครับ แล้วมีแต่รุ่นอื่นๆเขาได้อัพเดท ครับ
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับการอัปเดต Android 12 สำหรับรุ่น Galaxy A12  มีประกาศการอัปเดตไว้ในเดือน มิถุนายน และ เดือน กรกฎาคม 2565 (*วันที่อาจมีการเปลี่ยนแปลง สามารถตรวจสอบได้จากตัวเครื่องของท่านอีกครั้ง) ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่แอปพลิเคชัน Samsung Members แตะที่ไอคอนรูป กระดิ่ง เลือกหัวข้อ "อัพเกรด One UI 4 ด้วย Android 12" ครับ

MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
วันนี้เดือน ก.ค แล้ว