ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung galaxy a12 อัพซอฟแวร์ได้ตอนไหน

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-06-2022 11:30 PM)
497 ยอดวิว
VIVA90s
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ของเรา sm-a127f/ds ค่ะ อยากรู้ว่าอัพได้ตอนไหนหรอคะ รอนานมากแล้ว😭
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับการอัพเดต Android สามารถตรวจสอบรุ่นและกำหนดการอัพเดตได้ผ่านแอป Samsung Members แตะที่ไอคอนรูปกระดิ่ง เลือกหัวข้อ "อัพเกรด One UI 4 ด้วย Android 12" (กำหนดอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขึ้นอยู่กับความพร้อมของซอฟต์แวร์ในแต่ละรุ่น เมื่อซอฟต์แวร์พร้อมปล่อยอัปเดตแล้ว จะมีการแจ้งเตือนบนตัวเครื่องให้ทราบอีกครั้ง)ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

dodo9753
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ของเราแจ้งมาให้อัพตั้งแต่วันที่12/07/ทำไมยังอัพไมใด้ค่ะทุกวันนี่ก้อยังไมใด้อัพเลยA01
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินขออนุญาตสอบถามเพิ่มเติมครับ หลังจากมีแจ้งเตือนให้ดาวน์โหลดติดตั้งอัพเดต คุณโหลดติดตั้งหรือไม่ และถ้าดาวน์โหลดติดตั้ง เกิดข้อผิดพลาดอย่างไรครับ

0 คำชม
dodo9753
ตัวเลือก
Galaxy A
ไมใด้ดาวโหลดเลยค่ะตอนนี่มันขึ้นบอกว่าแอปใช้งานไมใด้แล้วกับอุปประกอนของคุญขึ้นแบบนี่ค้ะต้องแก้ยังค้ะ
0 คำชม
dodo9753
ตัวเลือก
Galaxy A
ต้องแก้ยังไงขึ้นแบบนี่Screenshot_20220907-003501_Google Play Store.jpg
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

จากภาพไม่ใช่การอัพเดตซอฟต์แวร์นะครับ สำหรับปัญหาดังกล่าวให้ถอนการติดตั้งแอป Samsung Members ออกแล้วค้นหาดาวน์โหลดติดตั้งใหม่อีกครั้งครับ ค้นหาดาวน์โหลดได้ที่ Galaxy store ครับ

0 คำชม
MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
เปิดให้อัพเดทแล้วนะครับ ลองดูการตั้งค่าอีกครั้งน่ะ
VIVA90s
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
ของเรายังไม่มีให้อัพค่ะ
0 คำชม
MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
อาจจะรอภายในอาทิตย์นี้น่ะ เผื่อมา แต่เราอัพแล้ว