ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Galaxy A20 ได้รับอัปเดด One UI 3.1 & Android 11

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-30-2021 09:29 AM)
398 ยอดวิว
PleaseTata
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
รอบนี้ถือว่ามาเร็วแบบโค ตรจะเกิดคาด เพราะตามตาราง A20 จะได้ One UI 3 ในเดือนสิงหา แต่ดันออกก่อน
ถิอว่าจะเรียกความโชคดีก็เป็นได้
ไฟล์มีขนาด 1.8GB อย่าลืมต่อ WiFi แบ็คอัพข้อมูลสำคัญไว้ด้วยนะครับ
ถ้าอับเสร็จจะบอกอีกทีนึง
ปล. A20 ได้รับเดท Android 10 & One UI 2 เมื่อวันที่ 12 พฤษภาคม 2563 16:52
image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
navavee
Active Level 7
ตัวเลือก
Galaxy A
ดีไหมครับ อัพให้เครื่องหลานเมื่อบ่าย หลานบอกสวยและดีขึ้น หลานชอบเหมือนได้เครื่องใหม่ครับ ส่วนผมใช้A70 อัพเดทมาละกากมาก วีดีโอสั่นกระตุกทุกเลน จนตอนนี้ยังไม่ได้รับการแก้ไข เหมือนเป็นการจงใจของซัมซุงที่ให้ซื้อเครื่องใหม่ #A70
0 คำชม