ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Galaxy A22 5G

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-16-2022 03:36 PM)
287 ยอดวิว
dARKaZURE
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
หลังอัพเดทซอฟต์แวร์ครั้งล่าสุดแล้วเหมือนเพลงที่ฟังผ่านหูฟังมันไม่สเตอริโอให้แล้ว มันกลายเป็นโมโนมากองตรงกลาง มีใครเป็นเหมือนกันหรือเปล่าครับ

ผมมาสอบถามศูนย์ซัมซุงวันนี้เขาก็บอกว่ารุ่นนี้เป็นลำโพงเดี่ยวอยู่แล้ว แต่ผมมั่นใจว่าก่อนอัพเดทมันยังเป็นสเตอริโอเพราะผมใช้หูฟังค่อนข้างประจำ ปัญหาไม่ใช่ที่หูฟังเพราะเสียบอุปกรณ์อื่นแล้วสเตอริโอปกติครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

dARKaZURE
ตัวเลือก
Galaxy A
ลองแล้วเมื่อครู่นี้ ยังไม่หายครับ ยังเป็นโมโนอยู่ 😅 คิดว่าเดี๋ยวคงรออัพเดทซอฟต์แวร์รอบหน้าเอา น่าจะหาย
0 คำชม
Boonzz
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ในที่สุด ผมก็เจอคนที่ฟังออกเหมือนกัน...
ยืนยันอีกเสียงครับ ขัดใจพอสมควร เสียงเป็น mono ครับ ต่อให้ใส่หูฟังก็ตาม ก่อนอัพไม่ได้มีปัญหาแบบนี้ครับ
KhunBlueHeart
ตัวเลือก
Galaxy A
เคยรีพอร์ตไปสอบถามแล้วค่ะ แก้ยังไงก็ไม่หายเหมือนกันตอนแรกๆคิดว่าเป็นคนเดียวหรือเปล่า ต้องลองดูตอนอัปเดตใหม่อีกรอบว่าจะกลับมาเหมือนเดิมมั้ย
dARKaZURE
ตัวเลือก
Galaxy A
จะกันยายนแล้วนะครับ 😂 ผมรออัพเดทซอฟต์แวร์มาแก้ตัวนี้อยู่นะ
Boonzz
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมพึ่งอัพไปเมื่อเช้า ตอนนี้กลับมา Stereo แล้วนะครับ ในที่สุดก็ไม่ขัดใจแล้ววว 😭
dARKaZURE
ตัวเลือก
Galaxy A
อัพเดทแล้วเหมือนกันครับ สเตอริโอแล้ว 😭