ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Galaxy A31 อัพเดท one you I 4.1 วันไหนครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-04-2022 10:23 AM)
71 ยอดวิว
Tanpfi
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
วันที่ 2 มิถุนายนแล้วนะยังไม่ได้อัพเดทอยู่เลย ไหนบอกว่าเดือนพฤษภาคมได้อัพเดท แต่ยังไงก็รอดูนะ มาลุ้นกันว่าจะได้อัพเดทวันไหน
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Tanpfi
ตัวเลือก
Galaxy A
แอดมินบอกได้ไหมว่าอัพเดทวันไหน
0 คำชม
Tanpfi
ตัวเลือก
Galaxy A
ถ้าบอกไม่ได้ก็ขอโทษด้วย
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับวันที่แน่นอนตอนนี้ยังไม่มีข้อมูลแจ้งเข้ามา แอดมินต้องรบกวนรอการแจ้งเตือนจากตัวเครื่องอีกทีนะครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยอีกครั้งครับ

MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
ตามจริง Samsung ควรปล่อยล่วงหน้า เหมือนปีที่แล้วที่ Android 11 ปล่อยเร็วเลย
0 คำชม
Sompoch
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy A
ถูกลอยแพ แล้วครับ สำหรับการอัพเดทเดือน พค.นี้ ผ่านพ้นมา 4 วันแล้ว น่าจะยุ้งยากน่าดู 🙄🙄
0 คำชม
Tanpfi
ตัวเลือก
Galaxy A
ครับเดี๋ยวผมประกาศใหม่ครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ อย่างไรลูกค้าสามารถติดตามประกาศการอัพเดทซอฟแวร์เพิ่มเติมได้ทาง แอพ Samsung Member ในหัวข้อประกาศครับผม 

0 คำชม