ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Galaxy A31 อัพเดท one you I 4.1 วันไหนครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-02-2022 05:52 PM)
295 ยอดวิว
Tanpfi
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy A
วันที่ 2 มิถุนายนแล้วนะยังไม่ได้อัพเดทอยู่เลย ไหนบอกว่าเดือนพฤษภาคมได้อัพเดท แต่ยังไงก็รอดูนะ มาลุ้นกันว่าจะได้อัพเดทวันไหน
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Tanpfi
ตัวเลือก
Galaxy A
ใกล้วันที่ 3 มิถุนายนแล้วนะ
0 คำชม
Tanpfi
ตัวเลือก
Galaxy A
ใครได้อัพเดทแล้วบอกหน่อย
0 คำชม
Hokyok
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ยังไม่ได้อัพเหมือนกัน
0 คำชม
Hokyok
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
พฤษภาคมไม่มีอยู่จริง 😁
0 คำชม
Tanpfi
ตัวเลือก
Galaxy A
เหลือ Samsung Galaxy a12 และ Samsung Galaxy A31 มาลุ้นกันว่าจะได้อัพเดทวันไหนScreenshot_20220602-174956_Samsung Members.jpg
MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
ผมก็รออยู่ครับ A12 นะ
Tanpfi
ตัวเลือก
Galaxy A
😉
0 คำชม
MasterTer
Active Level 6
ตัวเลือก
Galaxy A
กดหลายครั้งแล้ว ตามจริงน่าจะปล่อยแล้วนะ เครื่องศูนย์ ตปท แต่ละที่ ปล่อยล่ะนะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

สำหรับการอัปเดตแอดมินแนะนำให้รอการแจ้งเตือนจากตัวเครื่องก่อนนะครับ หากมีการปล่อยอัปเดตแล้วระบบจะมีขึ้นแจ้งเตือนให้ทราบ อย่างไรต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

หรือเช็คได้ที่ การตั้งค่า - อัปเดตซอฟต์แวร์ ครับ

0 คำชม