ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

samsungA02sจะใด้อับเดทเป็นoneui5ป่ะครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-25-2022 12:24 AM)
118 ยอดวิว
doemdoem
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy A
A02sจะใด้อับเกรดป่ะครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

สามารถตรวจสอบรุ่นที่จะได้รับการอัพเดตได้ที่แอป samsusng members > แตะที่แจ้งเตือน > ประกาศ ครับ

0 คำชม
1995Jame
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
หมวดนี้มันบักบ่อยมาคับScreenshot_20221225_223037_Modes and Routines.jpg
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

แนะนำตรวจสอบอัพเดตแอป และเข้าที่การตั้งค่า>การจัดการทั่วไป>รีเซ็ต>เลือกรีเซ็ตการตั้งค่าใหม่ (ขั้นตอนนี้การตั้งค่าทั้งหมดจะรีเซ็ตเป็นค่าพื้นฐานและเครื่องจะรีสตาร์จ ไม่มีข้อมูลหาย) จากนั้นลองใช้งานตามปกติครับ

cx12
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ไม่ได้อัปเกรดครับ
0 คำชม