ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

samsunga7 2018

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-18-2020 03:33 PM)
856 ยอดวิว
mpcx
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy A
ซื้อมาใช้ได้9เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้กาวฝาหลังมันหลุดออกมาค่ะ ควรทำอย่างไรดีคะ ซ่อมเท่าไหร่ ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy A
กาวฝาหลังหลุดง้างออกเลยเหรอครับ อาจจะเพราะแบตบวม แนะนำเข้าศูนย์บริการครับ ลองสอบถามค่าบริการคร่าว ๆ ที่พนักงานดูได้ครับ
0 คำชม
mpcx
ตัวเลือก
Galaxy A
กาวตัวฝาหลังมันหลุดอ่าค่ะ กาวมันละลายไม่ค่อยติดเลย;-;
0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy A
แนะนำเข้าศูนย์บริการให้ช่างเช็คครับ
0 คำชม
eakkyseemore
Active Level 9
ตัวเลือก
Galaxy A
9 เดือนเอง บวมไวจัง รีบๆ เข้าศูนย์เลยครับ กลัวระเบิด...😅😅😅
0 คำชม
mpcx
ตัวเลือก
Galaxy A
ฮือ ขอบคุณค่ะ