ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Sompoch

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-11-2021 05:24 PM)
124 ยอดวิว
Sompoch
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy A
รบกวนสอบถามทาง admin samsung line ไม่สามารถส่งข้อความได้ แอ๊ปบางตัวมีเปิดแล้วมีอาการหน่วงๆ ถึงขั้นเปิดไม่ได้ โดยเฉพาะลาย มีช่องทางแก้ปัญหาอย่างไรครับ (ผมถอนการติดตั้ง Android System WebView แล้วใช้งานได้ตามปกติ แอ๊ปตัวนี้มีความจำเป็นต้องติดตั้งไหม เพราะเห็นกำลังจะอัพเดทอีกแล้ว จะมีปัญหาอีกไหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy A

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

Sompoch
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy A
ของผมเป็น แอนรอย11 samsung a31 ครับหมายความว่าต้อง ตั้งค่าต่างๆ ใหม่ใช่ไหมครับ แล้วข้อมูลในแอ๊ปที่ตั้งค่าไว้จะหายไหมครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy A

การรีเซ็ทข้างต้นจะไม่ทำให้ข้อมูลหายครับ

0 คำชม