ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ปัญหาไลน์เด้ง,lineเข้าไม่ได้ ,lineจอดำไม่ตอบสนอง,lineล่ม,ไลน์ล่ม,ไลน์เด้ง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-23-2021 07:16 PM)
9579 ยอดวิว
AllThaiTaxiTour
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Arts
สำหรับท่านที่ใช้ Android เกิดปัญหาเข้า Line และ แอพอื่นๆ เข้าไม่ได้ ขึ้นจอดำแล้วตามด้วยแอพไม่ตอบสนอง อย่าพึ่งตกใจแล้วรีบไปถอนแอพ Line ทิ้งนะครับ เดี๋ยวจะหนักกว่าเดิม ข้อมูลหายหมด #ALLTHAITAXITOUR. แอดมินทำแล้วหายจร๊

วิธีแก้ไขคือ เข้า Google Play Store กดค้นหา Android System WebView แล้วถอนการติดตั้งให้กลับเป็นเวอร์ชั่นเก่าก่อน เท่านี้ก็จะเข้าไลน์ได้เป็นปกติ

image

#ปัญหาไลน์เด้ง #lineเข้าไม่ได้ #lineจอดำไม่ตอบสนอง 
#lineล่ม #ไลน์ล่ม #ไลน์เด้ง #ไลน์มืด #Android

สนใจเหมารถไปต่างจังหวัด เหมารถแท็กซี่ Taxi Service , Taxi Pattaya ,Taxi Bangkok

#บริการรถแท็กซี่24ชม. #บริการรถรับส่งสนามบิน #รถเช่าพร้อมคนขับ #บริการรถตู้รับส่ง #บริการรถตู้นำเที่ยว #เหมารถแท็กซี่ #แท็กซี่ไปต่างจังหวัด #บริการรับส่งเอกสาร #บริการขนย้าย #รถกะบะรับจ้างทั่วไป #แท็กซี่คันใหญ่ #รถสนามบิน #TaxiServices #TaxiBooking #的士服務 #出租車
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Arts

ตอนนี้มีการอัปเดตแก้ไขแล้วนะครับผม โดยเข้า Play Store แล้วเสิร์ช Android System Webview และ Google Chrome แล้วกดอัปเดตให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุดได้เลยครับผม

ตัวเลือก
Galaxy Arts
ครับ ใช่ครับ ตอนนี้อัพเดทได้เลยครับ ใช้ได้ปกติ
ตาออ
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Arts
อยู่ๆวันนี้ก็เข้าแอปไลน์ไม่ได้คับรวมถึงอีกหลายๆแอปคับช่วยอธิบายหน่อยคับ
ตัวเลือก
Galaxy Arts

สาเหตุเกิดจากแอป webview ที่มีการอัพเดท ตอนนี้มีการแก้ไขแล้ว ลองเข้า Play Store แล้วเสิร์ช Android System Webview และ Google Chrome แล้วกดอัปเดตให้เป็นเวอร์ชั่นล่าสุด แล้วเทสใช้งานดูก่อนนะครับ

ตัวเลือก
Galaxy Arts
กดถอนการติดตั้ง ใน play store หรือ เลือก อัพเดท ครับ

repairman
ตัวเลือก
Galaxy Arts
เปรี้ยวปลา

0 คำชม
tuntun433236
ตัวเลือก
Galaxy Arts
more
0 คำชม