ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

วิธีแก้ไข ปัญหา Galaxy Gift ไม่แสดงเมนู Experience Store หลังอัพเดท Android 10

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-22-2019 05:20 AM)
608 ยอดวิว
KATOTIGER
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Gift
สำหรับผู้ซื้อมือถือ จาก Samsung Brand Shop แล้วพบปัญหา อัพเดท Android 10 แล้วเมนู Experience Store หายไป

image

ให้โทรติดต่อ 02-645-1212 ติดต่อได้ทุกวัน จันทร์ - อาทิตย์ เวลา 9:00 - 17:00 น.
เตรียมข้อมูล emei (ตัวแรก) ดูได้ที่ การตั้งค่า - เกี่ยวกับโทรศัพท์ 
ขอบคุณครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy Gift

แวะมาอัพเดตเพิ่มเติมให้ครับ สำหรับปัญหา แอนดรอย 10 แล้วแท็บ Experience Store หาย ตอนนี้แก้ไขได้ 3 ทางครับ

1.ไปที่ Brand Shop ให้พนักงานทำให้ครับ ขั้นตอนนี้ไวสุด 1-3 ชม. ไม่น่าเกินนี้ แต่ปัญหาก็คือเจอเพื่อนๆบางคนบอกพนักงานไม่ยอมทำให่้
2. โทรไปแจ้งปัญหาที่ Call Center : 02-645-1212 แล้วแจ้งรายละเอียดให้ทีมงานเค้าดูให้ครับ
3. แจ้งปัญหา + รุ่นมือถือ +  อีมี่มือถือ กดดูได้จาก *#06# ส่งมาที่เมล support@buzzebees.com ให้ทีมงานดูให้ครับ

มารวย
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Gift
🥰
0 คำชม
TitaniaT
Active Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Gift
เป็นประโยชน์มากครับ 🙂
0 คำชม