ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สิทธิพิเศษหาย

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 03-02-2020 07:28 PM)
1098 ยอดวิว
PICHET
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Gift

image

ตอนนี้ Galaxy Gift ไม่มีสิทธิพิศษให้ได้รับสิทธิ์แล้ว ตั้งแต่ต้นเดือนมาหายหมดเลย เมนู Lifestyle ก็ถอดแล้ว

แคมเปญที่ลุ้นรางวัลใหญ่ เช่น มือถือ, แทปเล็ต ก็ไม่มีมาให้ร่วมสนุกแล้ว

อันนี้คือตัวชูโรงของซัมซุงเลยนะครับ ถ้ากลับมาขอแบบเด็ดๆนะครับ แบบดู YouTube Premium, Spotify Premium
page.ForumTopicPage.replies-count.text
HelloFold
ตัวเลือก
Galaxy Gift

ภาพหน้าจอ 2563-03-02 เวลา 19.04.04.png

มีข่าวลือว่าจะเลิกนะครับ ไม่รู้ชัวร์รึเปล่า เจอมาในกรุ๊ป Galaxy Gift นะครับ

ถ้าเลิกจริง ผมว่าคิดผิดมากๆ เพราะอันนี้คือจุดขายที่สำคัญอีกจุดนึงเลย

PICHET
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ร้องไห้!!
0 คำชม
HelloFold
ตัวเลือก
Galaxy Gift

ภาพหน้าจอ 2563-03-02 เวลา 19.29.05.png

อันนี้ที่เค้าแชรกันอีกอันครับ ไม่รู้เชื่อได้รึเปล่า แต่ถ้าจริง Live Chat ตัดบทห้วนมาก โหดจริง

PICHET
ตัวเลือก
Galaxy Gift
Live chat เป็นแบบนี้แหละครับ ตอบไวนะ..แต่บางครั้งตอบไม่ค่อยตรงคำถาม
nink_KK
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy Gift

เสียดายเลยอะ