ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

A10s ใช้ Galaxy Gift ไม่ได้

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 02-07-2020 10:44 AM)
890 ยอดวิว
pnutthawan
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Gift

Login Galaxy Gift ผ่าน Samsung Galaxy A10s ไม่ได้ค่ะ

มันมี error  "You cannot log ing, your IMEI No. does not match the condition" 

ตั้งใจมากว่าจะซื้อรุ้นนี้เพราะว่ามันลง Galaxy Gift ได้และอยากได้ส่วนลด พวก Promotion เลยนะเนี่ย

ถ้าไม่ Support รุ้นนี้คือเสียใจมากๆ 

page.ForumTopicPage.replies-count.text
Thaweeyot
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy Gift

ลองลบแอพแล้วติดตั้งใหม่ จากนั้นลอง login ใหม่ดูนะครับ

LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy Gift

น่าจะเกิดจากการที่ระบบยังไม่มี IMEI ของเครื่องครับ ให้ทำตามนี้ 

แจ้งปัญหา + รุ่นมือถือ +  อีมี่มือถือ กดดูได้จาก *#06# ส่งมาที่เมล support@buzzebees.com เดี่ยวทีมงานเค้าจะดูให้ครับ

ปกติแล้วหากส่งข้อมูลครบ จะใช้เวลาประมาณ 1-7 วันทำการก็จะใช้งานได้ 

piyaprach
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Gift
a20s ก็ใช้ไม่ได้เหมือนกัน