ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

galaxy gift โหลดได้ช้ามาก

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-03-2022 04:33 PM)
737 ยอดวิว
Thejay56
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ไปยืนอยู่หน้าร้านแต่ไม่สามารถใช้โปรโมชั่นได้เนื่องจากเสิร์ชหาตัว deal แล้วหยุดนิ่งไม่ออกมาเสียที

ทดลองออกมาเสิร์ชหรือใช้ application อื่นๆ internet ก็ใช้ได้ปกติดี

อะไรเอ่ยเห็นอยู่ตรงหน้าแต่หยิบจับใช้ไม่ได้ app samsung member galaxy gift นี่ไง
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Thejay56
ตัวเลือก
Galaxy Gift
หรือ เค้า เป็น แผนว่ามีเฉยๆ
0 คำชม
teeraph
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ทำไมไม่ปรับปรุงซักทีครับแจ้งแต่หน่วยงานที่เกี่ยวข้องให้แต่โหลดไม่ได้สักที
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Gift

รบกวนให้ส่งFeedback ปัญหามายังทีมเทคนิคโดยเข้าไปที่แอปพลิเคชัน Samsung Members เลือกเมนูด้านล่าง รับความช่วยเหลือ- รายงานข้อผิดพลาด -เลือกอาการที่พบหรือ Others -แนบภาพอาการที่พบ - ส่ง - จากนั้นกด ส่งข้อมูลบันทึกของระบบ เพื่อส่ง Log และเป็นข้อมูลให้ทางเจ้าหน้าที่เทคนิคตรวจสอบและแก้ไขครับ

0 คำชม
Bobun200
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ตั้งแต่ย้ายมา samsung member ต้องเสี่ยงดวงหน้าร้านตลอด
0 คำชม
TShank
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ณ ตอนนี้ก้ยังช้า ค้างแบบสุดๆ
ใช้ขนาดใช้เรือธงก็แล้ว
โดนพนักงานขายถามว่า เน็ตช้าหรือป่าวครับ??????
0 คำชม
Shabumania
ตัวเลือก
Galaxy Gift
ห่วยครับ นี่ใช้ไม่ได้ซะที
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Gift

ต้องขออภัยในความไม่สะดวก แอดมินขอน้อมรับฟีดแบ็คแจ้งไปทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องให้ครับ

0 คำชม
miimpt
ตัวเลือก
Galaxy Gift
กระทู้ตั้งแต่ 2022 ตอนนี้ 2024 ก็ยังเป็นอยู่ 55555555
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Gift

ไม่ทราบว่าใช้งานแล้วพบปัญหาใด สามารถแจ้งแอดมินเข้ามาได้เลยนะครับผม

0 คำชม
Myungz
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Gift
2024 May 11 ยังพบอาการเปิดช้า เปิดไม่ได้อยู่
0 คำชม