ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Q&A ทำใม Galaxy Gift ไม่มีแถบ Experience Store

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-05-2020 05:07 AM)
358 ยอดวิว
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy Gift

image

เป็นอีกหนึ่งคำถามที่พบเจอได้บ่อยในเพจ GalaxyGiftTH ว่าทำใมแอพ Galaxy Gift ในเครื่องของเราไม่มีแถบรับสิทธิ์ Experience Store

สำหรับเครื่องที่จะมองเห็นแถบ Experience Store จะต้องเป็นรุ่นที่กำหนดและซื้อจาก Samsung Shop เท่านั้นครับ ดังนั้นถึงแม้เราซื้อออนไลนผ่านเว็บของ Samsung ก็มองไม่เห็นนะครับ

ส่วนใครที่ซื้อจาก Samsung Shop แต่มองไม่เห็น ให้ทำตามนี้ดูก่อนนะครับ

แจ้งปัญหา + รุ่นมือถือ + สาขาที่ไปซื้อ + อีมี่มือถือ กดดูได้จาก *#06# ส่งมาที่เมล support@buzzebees.com ให้ทีมงานแอพเค้าดูให้
page.ForumTopicPage.replies-count.text