ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ใส่รหัส Sumsung Account แล้วมันเด้งให้ใส่ใหม่ทั้งๆที่ใส่ถูกแล้ว

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 01-09-2022 11:49 AM)
479 ยอดวิว
zRudyz
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy J
สอบถามผู้รู้ค่ะ ทำไมเรายืนยันตัวตน Sumsung account ไม่ได้ ใส่รหัสถูกแล้วแต่หน้าจอมันก็เด้งมาให้เรายืนยันตัวเองใหม่ทุกทีเลย ;-;
page.ForumTopicPage.replies-count.text
zRudyz
ตัวเลือก
Galaxy J
จะเพิ่มการล็อกหน้าจอใหม่แต่มาติดใส่รหัสตรงนี้ ไปต่อไม่ได้ค่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy J

แอดมินแนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 หรือ Live Chat https://samsung-livechat.sprinklr.com/seao/th/index.html ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม
zRudyz
ตัวเลือก
Galaxy J
แอดมินคะ หนูจะเพิ่มการล็อกหน้าจอในมือถือ แต่มันติดตรงใส่รหัสยืนยัน Sumsung Account หนูใส่ถูกแล้ว แต่มันเด้งหน้าจอกลับมาให้หนูใส่รหัสอีกรอบ มันบัคหรอคะ? งงอะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy J

โดยปกติแล้วถ้าใส่ถูกแล้วหน้าจอจะต้องดำเนินการต่อได้ครับ เป็นการเสร็จสิ้นขั้นตอน แต่ถ้าหน้าจอยังเด้งกลับมา มีการแจ้งเตือนหรือไม่ครับว่าดำเนินการอะไรผิดพลาด หรือมีขึ้นให้ใส่รหัสตรวจสอบ2ขั้นตอน หรือตรวจสอบการป้อนรหัสอีกครั้งครับผม

0 คำชม
zRudyz
ตัวเลือก
Galaxy J
งั้นหนูจะลองดูอีกรอบนะคะ ขอบคุณค่ะ 🙏
0 คำชม
zRudyz
ตัวเลือก
Galaxy J
มือถือม่ายมีรีโมทททท555
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy J

การรีโมทจะเป็นการดำเนินการโดยเจ้าหน้าที่เทคนิคผ่านแอปสมาร์ทติวเตอร์ครับผม เพื่อให้ทางเจ้าหน้าที่เห็นหน้าจอเดียวกันกับทางลูกค้าเพื่อที่จะได้ช่วยเหลือและแนะนำครับ

0 คำชม