ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

การเล่นเกมส์

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 07-19-2022 03:12 PM)
83 ยอดวิว
THEMYKAME
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note

image
มันร้อนเกินไปไหมครับ อยู่ดีๆ ตัวเครื่องร้อนมากขนาดนี้ เลยลองเข้าเกมส์วัดความร้อนเครื่อง มีบางครั้งร้อนถึง 52 องศา ...?

มันจะระเบิดไหมครับ ร้อนขนาดนี้
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

ขณะใช้งานแอปพลิเคชันที่ต้องการการประมวลผลมากขึ้นหรือใช้งานแอปพลิเคชันในเครื่องเป็นระยะเวลานาน เครื่องอาจร้อนเมื่อสัมผัสซึ่งเป็นเรื่องปกติและไม่มีผลต่ออายุการใช้งานหรือประสิทธิภาพของอุปกรณ์ครับ ถ้าอุปกรณ์ร้อนเกินไปหรือรู้สึกว่าอุปกรณ์ร้อนเป็นเวลานาน รบกวนพักการใช้งานอุปกรณ์สักครู่ครับ 

สอบถามเพิ่มเติมครับ ไม่ทราบว่าลูกค้าพบอาการขณะใชงานแอพพลิเคชันใดครับ

0 คำชม