ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

ขอความช่วยเหลือ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 11-21-2022 08:42 PM)
95 ยอดวิว
Zaimonracing
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
หน้าจอ Samsung galaxy note 10 lite จะปลุกทำงานทุกๆหลายนาที / ครั้ง เรียกง่ายๆคือวูบๆวาบๆ เหมือนหลับๆตื่นๆ คนอื่นเห็นจนทัก ตกใจ กับอสังหา เหมือนถูกปลุกให้ตื่นและดับไป ทั้งวันเป็นแบบนี้ ไม่รู้จะไปตั้งค่าตรงไหน หาจนเมื่อยแล้ว
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

0 คำชม
Zaimonracing
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
จะลองทำตามครับ
eakkyseemore
Active Level 9
ตัวเลือก
Galaxy Note
อาการหายมั้ยครับ
0 คำชม