ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เรื่องเลนส์กล้อง 108M

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-19-2022 10:21 AM)
82 ยอดวิว
THEMYKAME
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
ขอสอบถามนะครับ เลนส์กล้อง 108M มันขยับได้ ตอนที่เอียงตัวมือถือ แล้วมีเสียงก๊อกแก๊ก ตอนเฃย่า ในตัวเครื่องตัว ปกติไหมครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

เสียงจากการขยับของกล้อง สำหรับกลไกการทำงานขอบระบบกันสั่น OIS ในขณะที่ไม่ได้เปิดใช้งานกล้องหลัง อันนี้ปกติครับ ไม่ถือว่าเป็นความบกพร่องของอุปกรณ์ เป็นเรื่องของตำแหน่งของเลนส์กล้องข้างในบาร์เรล ในขั้นตอนการประกอบครับ แต่ยืนยันได้ว่าไม่ส่งผลต่อการใช้งานครับ