ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

การตรวจสอบสองขั้นตอนของnote9 มีไว้ทำอะไรรึครับ ถ้าเปิดแล้วมีประโยชน์ยังไงครับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-06-2020 10:51 PM)
649 ยอดวิว
Gunnyska
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note
การตรวจสอบสองขั้นตอนของnote9 มีไว้ทำอะไรรึครับ ถ้าเปิดแล้วมีประโยชน์ยังไงครับ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Admin530MembersJ70Fa
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
ถ้าการใช้
Admin530MembersJ70Fa
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
Samsung Cloud computing
0 คำชม
Gunnyska
ตัวเลือก
Galaxy Note
ขอบคุณครับ
0 คำชม
JsChomchoey
Active Level 8
ตัวเลือก
Galaxy Note

หมายถึงใน Samsung Cloud ใช่ไหมครับ ถ้าเปิดใช้งานจะเป็นการยืนยันสองขั้นตอนในการล็อกอิน Samsung Account ในที่ต่างๆ ครับ เช่น เมื่อล็อกอินในเว็บของ Samsung จะมีรหัส OTP เข้าในมือถือ เพื่อนำมากรอกในการยืนยันสองขั้นตอนครับผม

Gunnyska
ตัวเลือก
Galaxy Note
ขอบคุณครับ แล้วถ้าโทรศัพท์หายจะมีผลยังไงมั้ยครับในการยืนยันตัวตน แล้วถ้าโทรศัพท์หายหรือโดนขโมยตัวยืนยันนี้ถ้าเปิดไว้จะมีประโยชน์ยังไงมั้ยครับกับในโทรศัพท์
0 คำชม