ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

น้องถั่วมาแล้ว!! เสียงน้องดีมาก😍😍

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-23-2020 07:54 PM)
315 ยอดวิว
Kanfoo
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
eakkyseemore
Active Level 9
ตัวเลือก
Galaxy Note
👍
Sarita38
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
น้องสวยมากค่ะ
Nuukkee
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
ยินดีด้วยครับ อย่าลืมหาเคสให้น้องใส่น่ะครับ
Kanfoo
ตัวเลือก
Galaxy Note
มีร้านแนะนำไหมคะ​ ราคาย่อมเยา
0 คำชม
Nuukkee
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
ตอบช้าไปหน่อยครับ ลองดู Shopee เลยน่ะครับมีเยอะเลยครับ ราคาไม่แรงมากมีตั้งแต่ หลักสิบถึงหลักร้อยอ่ะคับ ผมหลวมตัวไปซื้อที่ Aliexpess ใช่เวลาส่งนานมากๆๆๆ จะเกือบเดือนแล้วยังไม่ได้เลยครับ
Anonymous
ไม่เกี่ยวข้อง
ตัวเลือก
Galaxy Note
ไส่ช่วงแรกๆแบบแน่นๆตั้งแต่วันที่1ตอนที่ได้มา...ผม....ไม่แน่ใจนะครับว่าจะเป็นกันหมดรึปล่าว ถ้าใส่แน่นๆแล้ว หูผมนี่คือ....เจ็บเลย...แต่หลังๆมา เริ่มไม่เจ็บละเพราะใส่แบบไม่แน่นเกิน เพราะกลัวมันจะหลุด(ตอนใส่หน้ากาก)
Kanfoo
ตัวเลือก
Galaxy Note
เจ็บค่ะใส่แน่นเกิน​ ใส่ข้างผิดข้างถูก​ ตอนนี้ดีขึ้นค่ะ​
0 คำชม