ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สอบถามการตรวจสอบระยะเวลาการรับประกันเครื่อง

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-16-2024 11:20 AM)
85 ยอดวิว
Charn_JR
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
สอบถามการตรวจสอบระยะเวลาการรับประกันเครื่อง สามารถเช็คจากอะไรได้บ้างครับ 
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

สมาร์ทโฟนและแท็บเล็ต ระยะเวลาการรับประกันตัวเครื่องสมาร์ทโฟนและแท็บเล็ต รวมถึงแบตเตอรี่ที่มาพร้อมกับตัวเครื่อง (นับจากวันที่ซื้อผลิตภัณฑ์) 12 เดือน

** ผลิตภัณฑ์และอุปกรณ์เสริมต่างๆของซัมซุงจะได้รับการรับประกันในกรณีที่อาการชำรุดเกิดจากความผิดพลาดของตัวเครื่องอันเนื่องมาจากความผิดพลาดจากการผลิตเท่านั้นครับ

0 คำชม
Charn_JR
ตัวเลือก
Galaxy Note
(นับจากวันที่ซื้อผลิตภัณฑ์) 12 เดือน

ต้องเฉพาะศูนย์ตัวแทนของซัมซุงเท่านั้นหรือไม่ครับ อย่างของผมซื้อผ่านซื้อผ่าน Lazada ไม่ทราบว่าร้านนั้นเป็นตัวแทนไหม แต่ร้านแจ้งเครื่องศูนย์ (กล่องยังไม่ได้แกะและมีสติกเกอร์แปะครบ) แบบนี้ยังอยู่ในประกันไหม หรือต้องส่งให้ศูนย์เช็คเครื่องก่อนครับ

ส่วนปัญหาคือ หน้าจอเป็นเส้นบางๆ 1 เส้นแนวตั้ง เครื่อง SS Note 20 ultra
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Note

แอดมินแนะนำลูกค้าสามารถนำตัวเครื่องเข้าติดต่อศูนย์บริการได้ครับ 

สามารถติดต่อศูนย์บริการเช็คสาขาได้ที่ http://www.samsung.com/th/support/location/supportServiceLocation.do?page=SERVICE.LOCATION ครับ

Charn_JR
ตัวเลือก
Galaxy Note
รับทราบครับ ปกติเข้าศูนย์ฟิวเจอร์ประจำ ขอบคุณมากครับ
0 คำชม