ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สอบถามเรื่อง One UI 4 (Android 12)

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-25-2022 12:38 PM)
508 ยอดวิว
Bovonrat
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
Samsung Note5 และ Note8 
ไม่มีอัพเดต ซอฟต์แวร์ ให้แล้วหรือค่ะ
ไม่เห็นมีกำหนดการในประกาศเลย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

การอัพเดทซอฟแวร์สามารถติดตามได้จาก แอพ Samsung Member ในหัวข้อประกาศครับ หากไม่มีกำหนดการ อาจต้องรอติดตามการประชาสัมพันธ์ครับผม

CatPantira
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note
Note 5 และ Note 8 ไม่มีการอัปเดตซอฟต์แวร์นานแล้วนะคะ เพราะทั้งคู่ได้อัปเดตซอฟต์แวร์ครบตามที่กำหนดแล้วค่ะ ถ้าจะใช้ One UI 4 ต้องใช้รุ่นที่สูงกว่านะคะ
ตั้งแต่ S10, Note 10, MหรือA x1 จะได้ One UI 4 แน่นอน (S20, Note 20, A51รวมถึงA33 ที่เพิ่งเปิดตัว ขึ้นไปจะได้รับอัปเดตชอฟต์แวร์ รวม OS สูงสุด 3-4Gen 4-5 ปีค่ะ)
0 คำชม
CaptionToranin
Beginner Level 5
ตัวเลือก
Galaxy Note
Note 9 อัพเดทได้ไหมครับ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Note

Galaxy Note9 ข้อมูลปัจจุบันสามารถอัปเดตได้ที่ Android 10 ครับผม หากมีอัปเดตใหม่จะมีการประชาสัมพันธ์ให้ทราบผ่านทาง แอปพลิเคชัน Samsung Members - แตะไอคอนรูปกระดิ่งด้านบนขวามือ - หัวข้อประกาศครับ