ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

อยากจะถามว่า.ได้หยุดการผลิตGalaxy Note แล้ว หรือยัง?

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-11-2022 04:49 PM)
106 ยอดวิว
WinnerBPR
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
ช่วยตอบที
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Blackmore
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
Galaxy Note หยุดไปแล้วทางซัมซุงได้เอาNoteไปรวมกับ Galaxy S ล่าสุดก็Noteในร่าง S22Ultraนั้นแหละครับ
0 คำชม
WinnerBPR
ตัวเลือก
Galaxy Note
เห้ออออ
0 คำชม
WinnerBPR
ตัวเลือก
Galaxy Note
นั่นแหละครับ ผมว่า ไม่โอเค.ถ้าตัดคำาว่า Note ออก น่าจะใช้คำว่า Galaxy S Pen ไปเลย ดีกว่า
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Note

สำหรับสมาร์ทโฟนรุ่นที่มี S Pen มาพร้อมเครื่อง จะรวมอยู่ในรุ่นของ Galaxy S ครับ หากมีการเปลี่ยนแปลงหรืออัปเดตเพิ่มเติม จะมีการประชาสัมพันธ์ให้ทราบอีกครั้งครับผม

0 คำชม
WinnerBPR
ตัวเลือก
Galaxy Note
ครับผม.ความคิดส่วนตัวนะครับ.ผมคิดว่า ซัมซุงทำแบบนี้ไม่โอเคเลย.ถ้มผมไม่มีข้อผูกมัดกับซัมซุงผมย้ายค่ายแล้ว.จริงๆปากกา S Pen มันมันต้องคู่กับโน๊ต เท่านั้น ถ้าเอา S Pen ไปใส่กับซีรี่ส์อื่น ซีรี่ส์นั้น ก้อต้องเรียกว่า Note ถึงจะถูกต้อง
0 คำชม