ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

อัพเดทช้ายังดีกว่าไม่มาครับ Note 9 😉

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-25-2020 07:15 AM)
312 ยอดวิว
kosilp
Active Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note

image

image

#ได้แพทช์ความปลอดภัยล่าสุดเกือบปลายเดือนกันยา 😅😅
page.ForumTopicPage.replies-count.text
Topfy39
Active Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note
note 10 ยังไม่มาเลยครับ
kosilp
ตัวเลือก
Galaxy Note
คงตามๆ กันมาครับ 🙂🙂
0 คำชม
Nuukkee
ตัวเลือก
Galaxy Note
ผม NOTE 8 อดเลย SAMSUNG น่าจะอัพให้เหมือนทาง IOS น่ะคับ ได้เกือบทุกตัวตลอด พวกเรือธงของ Samsung ควรจะได้อัพเนื่อยๆๆน่ะครับ Spec Hardwere น่าจะไปได้นะคับ ....คงเป็นกลยุทธ์การตลาดที่ต้องพลักดันขายรุ่นใหม่...ปลงครับ 555 ขออภัยบ่นเยอะไปหน่อยครับ
0 คำชม
kosilp
ตัวเลือก
Galaxy Note
note 8 ไม่ได้ไปต่อ android 10 แต่แพทช์ความปลอดภัยน่าจะมีให้อัพเดทอยู่ครับ ยังไงลองเช็คอัพเดทซอฟท์แวร์ที่การตั้งค่าเครื่องดูครับ🙂🤗
Nuukkee
ตัวเลือก
Galaxy Note
ขอบคุณมากครับ อัพเดตแพทไปหลายวันก่อนแล้วน่ะครับ ได้มีอัพ Samsung Note ด้วยน่ะคับ