ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

เห้อ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 06-22-2021 05:35 PM)
120 ยอดวิว
อะไรหะ
Beginner Level 4
ตัวเลือก
Galaxy Note
รีบแก้ไข่หน่อยลำคาญไอ้ที่เด่งกรัพริบๆเนี่ยใช้เสียงสั่งพิมก็ไม่ได้พอกดใช้ปุ๊บแป้นพิมใช้ไม่ได้ทันที อัพให้ดีขึ่นสิไม่ใช่อัพให้ห่วย
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

แนะนำลูกค้าทำการลบการอัพเดทก่อน เข้าไปที่การตั้งค่า > แอพ > Google > กด 3 จุดด้านบนลงมา > ลบการติดตั้งการอัพเดท ครับ

อะไรหะ
ตัวเลือก
Galaxy Note
ขอบคุณค่ะแล้วไอที่มันกระพริบจะหายไหมคะส่งคลิปให้ดูได้ได้
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Note

เบื้องต้นแนะนำให้ลองรีเซ็ทการตั้งค่าก่อนครับ กลับไปใช้การตั้งค่าเดิมจากโรงงานทั้งหมด วิธีการให้เข้าไปที่ การตั้งค่า - การจัดการทั่วไป - รีเซ็ท เลือก ตั้งค่าใหม่ และ รีเซ็ทการตั้งค่าการเข้าใช้งาน จากนั้นรีสตาร์ทเครื่องครับ (ข้อมูลไม่หาย) แล้วลองใช้งานใหม่ครับ

อะไรหะ
ตัวเลือก
Galaxy Note
ขอบคุณค่ะ
0 คำชม
Amp099017
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
แล้วจะมีการอัพเดทแก้ไขอีกเมื่อไหร่ครับ
0 คำชม
Amp099017
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
เพราะว่าอัพเดทซอฟแวร์แล้วก็มีปัญหาเลย
0 คำชม