ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Error ใน I Banking เมื่อใช้เน็ต (แต่ถ้าใช้ wifi ไม่ error)

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-31-2019 06:36 AM)
230 ยอดวิว
Toy123
Active Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือป่าว เจอว่าเข้า I Banking จะ Error ต้องล้างข้อมูลแอฟ แล้วลงชื่อสมัครใหม่ทุกวัน (แค่มาแชร์ให้ทราบเผื่อมีท่านใดเจอปัญหานี้บ้าง)

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
LoveGift
Moderator
Moderator
ตัวเลือก
Galaxy Note

ปัจจุบันใช้ kbank เป็นหลักครับไม่เจออาการนี้ ไม่มั่นใจว่าคนอื่นเป็นมั้ยหรือเป็นเพราะแอพของ บัวหลวง

Toy123
ตัวเลือก
Galaxy Note
น่าจะเป็นที่ Beta หรือป่าวไม่แน่ใจครับ
0 คำชม
Buajaaa
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
not
namupk
ตัวเลือก
Galaxy Note
บัวหลวงของผมเป็นครับ คงต้องรอแอพอัพเดท ช่วงนี้ก็เอาเงินเข้า บช อื่นอยู่ ถ้าจะใช้แอพนี้แนะนำเปิดโหมดเครื่องบิน แล้วเปิด wifi ครับ
Toy123
ตัวเลือก
Galaxy Note
ใช้ได้ทุกแอฟ ยกเว้น Mbanking