ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Nayny

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 12-23-2022 10:10 PM)
131 ยอดวิว
NuuNong
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
หลังจากอัพเดทเป็นเวอร์ชั่น One UI 5.0 ทำให้ S pen ใช้ตัวขยายไม่ได้ค่ะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

แนะนำลองทำการรีเซ็ทตัว spen ครับ

รบกวนเข้าไปที่การตั้งค่า>คุณสมบัติขั้นสูง>spen>การควบคุมโดยไม่แตะ>กดจุดสามจุดบนขวา รีเซ็ท spen ครับ แล้วลองใช้งานอีกครั้งครับ

NuuNong
Beginner Level 3
ตัวเลือก
Galaxy Note
ทำหลายครึ่งแล้วก็ไม่หายค่ะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Note

แนะนำให้เจ้าหน้าที่ด้านเทคนิครีโมทเข้าเครื่องเพื่อตรวจสอบและให้คำแนะนำ ติดต่อศูนย์บริการลูกค้าสัมพันธ์ Samsung Customer Service ได้ที่หมายเลข 1282 ได้ตลอด 24 ชั่วโมง (สำหรับบริการรีโมทสามารถติดต่อได้ถึง 8.00-20.00 น. ครับ) ให้เจ้าหน้าที่ดูแลให้นะครับ

0 คำชม