ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Note 20 Ultra มีใครใช้แล้วบ้างคะ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 10-08-2020 10:39 PM)
399 ยอดวิว
Prinnie
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
อยากรู้ว่า Note 20 Ultra มีใครใช้บ้าง แล้วดีมั๊ยคะ หรือมีข้อเสียตรงไหนบ้างคะ กำลังตัดสินใจจะเปลี่ยน เพราะไม่ได้ซื้อมา 2 รุ่นแล้วค่ะ ... ที่ใช้ตอนนี้ก็ note 8 เลยอยากรู้ว่ามีอะไรใหม่บ้างคะ
page.ForumTopicPage.replies-count.text
eakkyseemore
Active Level 9
ตัวเลือก
Galaxy Note
ผมใช้ note 20 ultra 5g อยู่ครับ เปลี่ยนมาจาก note 8 เหมือนกัน เท่าที่ใช้งานมา 1 เดือน ก็ยังไม่เจอปัญหาน่ะครับ หรืออาจเป็นเพราะผมใช้แค่ 4G ก็ไม่รู้ เลยไม่เจอ defect แบบคนอื่น แต่ที่แน่ๆ กล้องต่างจาก note 8 เยอะมาก คิดว่าตัดสินใจถูกครับจากที่ตอนแรกว่าจะจัด IP11 แต่เห็นว่า IP11 ไม่มี night mode ใน ultrawide เลยไม่เอา ตอนนี้ปลื้มน้อง Note 20 Ultra 5G ตัวนี้มากมายครับ...🤩🤩🤩🤗🤗🤗
0 คำชม
Prinnie
ตัวเลือก
Galaxy Note
เคค่า ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นค่ะ
ตัวเลือก
Galaxy Note
เอารูปน้องแมวที่ถ่ายด้วย note 20 มายั่วครับ
Prinnie
ตัวเลือก
Galaxy Note
ตอนนี้กำลังออกไปซื้ออยู่เลยค่ะ
ตัวเลือก
Galaxy Note
เตรียมตัว party ต้อนรับสมาชิกใหม่เลย...🥳🥳🥳
ตัวเลือก
Galaxy Note
อ้อ...ลืมแนะนำครับ ถ้าซื้อสีทองแดงอย่าลืม wrap ฟิล์มด้านหลังกะติดฟิล์มกระจกกันรอยกล้องด้วยน่ะครับ