ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

samsung galaxy note 20 ultra 5g

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 08-31-2022 07:22 PM)
99 ยอดวิว
SEER1996
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
อยากทราบผู้ใช้ที่ใช้ samsung รุ่นนี้เคยมีปัญหาหน้าจอเป็นคลื่นหรือเปล่าเวลาเลื่อนดูข้อความหรืออะไรสักอย่างต้องใช้สายตาปกติในการมองจอ(หน้าจอเป็นคลื่นค่อนข้างบางใช้โทรศัพท์เครื่องอื่นถ่ายวีดีโอจะมองไม่เห็น)จะเห็นเป็นคลื่นเวลาเลื่อนในหน้าจอสีขาวเครื่องผมเป็นบ่อยมากเคยซ่อมจอมาแล้ว 1 ครั้งก็ไม่หายเราไม่รู้ว่าเป็นที่หน้าจอหรือเป็นที่เมนบอร์ดกันแน่เลยอยากทราบว่าผู้ใช้ที่เคยใช้ samsung รุ่นนี้มีปัญหาหรือเปล่าพิมพ์ข้อความบน comment facebook บางทีพิมพ์คอมเม้นอยู่เราเลื่อนไปกด comment คนอื่นเฉยจอโค้งบางทีก็มีปัญหาเยอะน่าเบื่อสัมผัสโดยไม่ได้ตั้งใจบ่อยงงมาก

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

ขออภัยในความไม่สะดวกที่ลูกค้าได้รับครับ หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติดต่อศูนย์บริการโดยสามารถค้นหาสาขาที่สะดวกได้จาก http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ

0 คำชม
SEER1996
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Note
ผมเคยเข้าไปที่ศูนย์แล้วศูนย์บริการก็แก้ไขอะไรให้ผมไม่ได้หรอกครับเคยบอกให้เปลี่ยนเครื่องไปแล้วถ้ามันมีปัญหาหนักขนาดนี้ทางศูนย์ก็ไม่ยอมเปลี่ยนจะเปลี่ยนให้แค่จอและก็อ้างนู่นอ้างนี่ผมเหนื่อยที่จะบินไปบินมาระหว่างกรุงเทพฯ - ภูเก็ตเพราะทางศูนย์ที่ภูเก็ตก็ไม่มีอะไหล่ให้ในการซ่อมผมโทรไปทาง call center ก็พูดจาไม่ดีใส่เข้าไปที่ศูนย์พนักงานก็มองคอนแย่ผมก็เลยกลัวไปแล้วไม่กล้าเข้าศูนย์
0 คำชม