ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

Samsung Note 20 หน้าจอดับ

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 09-09-2022 06:05 AM)
1839 ยอดวิว
Peanat
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note
ตื่นมาเพื่อปิดนาฬิกาปลุกที่เสียงดังอยู่แต่พอไปถึงตัวเครื่องที่ตั้งอยูบนโต๊ะปรากฏว่าเครื่องสั่นและมีเสียงปลุกแต่หน้าจอดันมืดสนิทไปเลยไม่แสดงผลใดๆ ทั้งสิ้น

อาการแบบนี้เกิดจากอะไร ? 
ทำอย่างไรให้หน้าจอกลับมาติดอีกครั้ง ?
page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก
Galaxy Note

เบื้องต้นทดลองกดปุ่ม Power พร้อมกับปุ่มลดเสียงค้างไว้มากกว่า 7 วินาที เพื่อให้เครื่องรีบูทใหม่ครับ หากท่านได้ทดสอบแล้วหน้าจอไม่แสดงผลเช่นเดิม แอดมินต้องรบกวนให้ทางช่างตรวจสอบเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติดต่อศูนย์บริการโดยสามารถค้นหาสาขาที่สะดวกได้จาก http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ แอดมินต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

0 คำชม
imnews
Beginner Level 2
ตัวเลือก
Galaxy Note
จะขอเบอร์โทร ติดต่อศูนย์ซ่อมซัมซุง จังหวัดพิษณุโลกหน่อคะ หาไม่ได้คะ
0 คำชม
ตัวเลือก
Galaxy Note

สำหรับศูนย์บริการพิษณุโลก เบอร์ติดต่อ 055-252241 ครับ

0 คำชม