ยกเลิก
การแสดงผลลัพธ์สำหรับ 
ค้นหาแทนที่สำหรับ 
คุณหมายถึง: 

หัวข้อเดิม:

สองปีแล้วแต่กล้องยังแจ่ม แต่ความร้อนไม่ไหวแล้ว 😅

(สร้างหัวข้อเมื่อ: 04-29-2021 03:24 PM)
158 ยอดวิว
Zercuz
Active Level 1
ตัวเลือก
Galaxy Photos

image

page.ForumTopicPage.replies-count.text
ตัวเลือก

ไม่ทราบพบปัญหาการใช้งานอย่างไรครับผม

0 คำชม
Zercuz
ตัวเลือก
ปัญหาหลักเลยคือเครื่องร้อนไวมากครับ แค่เล่นโซเชียลตอบแชทเล่นเฟส ร้อนมากๆ แบตก็ลดเร็วมากเหมือนกัน 2 ชม. ลดไป 40%
0 คำชม
ตัวเลือก

แนะนำลองอัพเดตซอฟท์แวร์ให้เป็นปัจจุบัน ลองดูก่อนนะครับ

0 คำชม
Zercuz
ตัวเลือก
เพราะอัพนี่แหละครับถึงเป็น ตอนนี้ในกลุ่มบ่นเรื่องความร้อนแทบทุกคนครับ จริงๆความร้อนที่เกิดขึ้นจนทุกคนบ่นนี่มันควรเป็นระดับเดียวกับที่เล่นเกมด้วยครับ
0 คำชม
ตัวเลือก

หากพบอาการผิดปกติจากตัวเครื่อง รบกวนให้ช่างตรวจสอบจากตัวเครื่องเพื่อความถูกต้องและชัดเจน แนะนำให้ติดต่อศูนย์บริการโดยสามารถค้นหาสาขาที่สะดวกได้จาก http://www.samsung.com/th/support/servicelocation ครับ